BÓNG ĐÁ WAP - DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ SỐ TRỰC TUYẾN

Kết quả bóng đá số tại BongdaWap

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách TL Hiệp 1 Live Fav

MEXA

10:00 1 [3] Club Leon - Tigres UANL [4] - 1/4 1-1

NHATB

11:00 [14] Tochigi SC - Ryukyu [9] - 1/4 0-0

NHATB

11:00 [1] Jubilo Iwata - Blaublitz Akita [13] - 1 1-1

NHATB

11:00 [6] Alb. Niigata (JPN) - Machida Zelvia [5] +0 0-1

NHATB

11:00 [18] Omiya Ardija - Thespa Kusatsu [16] - 1/2 2-1

NHATB

11:00 [3] Ventforet Kofu - Mito Hollyhock [11] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 [7] Montedio Yama. - Giravanz Kita. [20] - 1 2-0

NHATB

11:00 [21] Ehime FC - Renofa Yamaguchi [15] +0 0-1

NHATB

11:00 [2] Kyoto Sanga - Zweigen Kan. [17] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 [12] Tokyo Verdy - Sagamihara [19] - 1/4 1-0

NHATB

11:00 [10] Okayama - JEF United Chiba [8] +0 0-1

NHATB

11:00 [22] Matsumoto Yama. - V-Varen Nagasaki [4] +1/4 0-1

NHATJFL

11:00 [12] MIO Biwako - Tokyo Musashino [15] 1-2

NHATJFL

11:00 [3] Verspah Oita - Veertien Mie [11] 1-0

NHATJFL

11:00 [14] Maruyasu Okazaki - Reinmeer Aomori [9] 0-0

NHATJFL

11:00 [8] Matsue City - Honda Lock [16] 1-0

NHATJFL

11:00 [1] Iwaki FC - FC Osaka [5] 0-0

NHATJFL

11:00 [13] Kochi United SC - Suzuka Point Getters [7] 1-3

NHATJFL

11:00 [4] Sony Sendai - Nara Club [10] 0-0

NHATJFL

11:00 [2] Honda FC - FC Kariya [17] 2-1

NHAT3

12:00 [9] Nagano Parceiro - FC Imabari [11] +0 -

NHAT3

12:00 [10] Fujieda MYFC - Yokohama SCC [8] - 1/4 -

NHAT3

12:00 [13] Azul Claro Numazu - Grulla Morioka [2] +1 -

NHAT3

12:00 [5] Fukushima Utd - Kamatamare San. [15] - 1/2 -

NHAT3

12:00 [3] Roas. Kumamoto - FC Gifu [6] - 1 -

NHAT3

12:00 [4] Kataller Toyama - Kagoshima [7] - 1/4 -

NHAT3

12:00 [14] Gainare Tottori - Vanraure Hachinohe [12] - 1/4 -

AUSA

12:05 [4] Macarthur FC - Central Coast [8] - 1/4 -

AUSW

12:05 [7] Melb. Victory Nữ - Adelaide Utd Nữ [6] - 2 -

HQA

13:00 [6] Suwon FC - Suwon Bluewings [5] +0 -

HQA

13:00 [1] Jeonbuk H.Motor - Jeju Utd [4] - 1/4 -

HQA

13:00 [2] Ulsan Hyundai - Daegu [3] - 3/4 -

TQB

14:00 [C-1] Wuhan Three T. - Zhejiang Greentown [A-2] -

HKGA

14:00 [4] HK Ranger - Kitchee [2] +2 1/4 -

AUSA

14:45 [1] Melb. Victory - Perth Glory [11] - 1/2 -

IDNA

15:15 [18] Persiraja Banda Aceh - Borneo FC [6] +1 -

AFF

16:30 [A-5] Đông Timo - Thái Lan [A-4] -

HKGA

16:30 [5] Lee Man FC - Hồng Kông U23 [7] - 2 3/4 -

BULA

17:15 [5] Slavia Sofia - Lok. Plovdiv [6] +0 -

TNKA

17:30 [16] Kayserispor - Antalyaspor [12] +0 -

TNKB

17:30 [2] Umraniyespor - Boluspor [13] - 1/4 -

TNKB

17:30 [16] Manisa FK - Kocaelispor [8] - 3/4 -

TBN3

18:00 [A1-19] Tudelano - Real Union [A1-2] +0 -

TBN3

18:00 [A2-2] Atl. Baleares - Sevilla B [A2-8] - 1 -

TBN3

18:00 [A1-17] Athletic Bilbao B - Badajoz [A1-15] +1/4 -

TBN3

18:00 [A2-14] Algeciras - Atl. Sanluqueno [A2-12] - 1/2 -

TBN3

18:00 [A1-18] Valladolid II - Racing Santander [A1-7] +1/2 -

TBN3

18:00 [A2-5] Real Madrid B - Castellon [A2-11] - 1/4 -

ITA3

18:00 [C-7] Catanzaro - Foggia [C-3] - 1/2 -

ITA3

18:00 [C-20] Vibonese - Campobasso [C-14] +0 -

BDNB

18:00 [7] Penafiel - Academica Coim [18] - 1/2 -

NGA

18:00 [16] Khimki - Arsenal-Tula [14] - 1/2 -

ARMA

18:00 [4] FC Noah - Van Yerevan [8] - 3/4 -

ESTA

18:00 [2] Flora Tallinn - Levadia T. [1] - 3/4 -

HLA

18:15 [15] RKC Waalwijk - NEC Nijmegen [11] +1/4 -

ITA

18:30 [8] Bologna - Fiorentina [6] +0 -

RMNA

18:30 [12] Mioveni - Sepsi OSK [11] +1/4 -

DENC

18:30 [60] Sonderjyske - Hvidovre IF [52] - 1/2 -

IRNA

18:30 [10] Tractor SC - Aluminium Arak [5] -

IRNA

18:30 [11] Fajr Sepasi - Foolad Khozestan [8] -

IRNA

18:30 [12] Nassaji Mazandaran - Padideh Khorasan [16] -

IRNA

18:30 [9] Zobahan - Mes Rafsanjan [7] -

TQB

18:35 [B-1] Chengdu Better City - Guizhou FC [C-3] -

POLB

18:40 [9] Arka Gdynia - Stomil Olsztyn [16] - 1 -

ANHU23

19:00 [1-14] Blackburn U23 - Man Utd U23 [1-7] +1/2 -

DUC3

19:00 [12] Freiburg II - Duisburg [18] +0 -

DUC4B

19:00 [B-7] Hannover II - Hansa Luneburg [B-10] - 1 -

DUC4DB

19:00 [20] Auerbach - Union Furstenwalde [18] -

DUC4DB

19:00 [10] Luckenwalde - E.Cottbus [5] +1/2 -

DUC4DB

19:00 [13] SV Lichtenberg - Meuselwitz [14] +1/4 -

DUC4DB

19:00 [8] Tennis Borussia B. - Chemnitzer [9] +1/4 -

PHA

19:00 [20] Saint Etienne - Rennes [3] +1/2 -

SCOA

19:00 [4] Dundee Utd - Celtic [2] +1 1/2 -

AZEA

19:00 [4] Neftchi Baku - Sumqayit [6] - 1 -

BLRA

19:00 [17] NFK Minsk - Slavia Mozyr [14] -

MKDA

19:00 [2] Academy Pandev - Bregalnica Stip [5] -

MKDA

19:00 [9] FK Skopje - Shkupi [1] -

MKDA

19:00 [6] FC Struga - Tikves Kavadarci [10] -

MKDA

19:00 [11] Borec Veles - Makedonija [7] -

MKDA

19:00 [3] Shkendija - Pelister [12] -

MNEA

19:00 [1] Sutjeska - Mornar Bar [6] -

MNEA

19:00 [7] Rudar - FK Jerezo [9] -

SLOA

19:00 [3] NK Bravo - NK Radomlje [10] - 1/2 -

UKRA

19:00 [4] Zorya - Inhulets Petrove [15] - 1 1/2 -

FA

19:15 [7] Rochdale - Plymouth Argyle [2] +1/2 -

FA

19:30 [50] Colchester Utd - Wigan [40] +3/4 -

ITA3

19:30 [B-11] Pesaro - US Olbia [B-17] - 1/4 -

DUB

19:30 [8] Heidenheim - Jahn Regensburg [3] - 1/2 -

DUB

19:30 [14] Dynamo Dresden - Karlsruher [10] +0 -

DUB

19:30 [16] Hannover 96 - Hamburger [6] +1/2 -

DUC4BA

19:30 [14] Nurnberg II - Schweinfurt [3] -

BULA

19:30 [12] Lok. Sofia - Ludogorets [1] +2 -

BIA

19:30 [18] Beerschot-Wilrijk - Antwerpen [3] +1/4 -

HUNA

19:30 [2] Kisvarda FC - MOL Fehervar FC [4] +0 -

SRBA

19:30 [5] FK Napredak - Crvena Zvezda [2] -

AFF

19:45 [A-3] Singapore - Myanmar [A-1] - 1 3/4 -

URUA

19:45 [16] Villa Espanola - Cerro Largo [8] +3/4 -

TBNA

20:00 [6] Rayo Vallecano - Espanyol [9] - 1/2 -

TBNB

20:00 [4] SD Ponferradina - Mirandes [18] - 1/2 -

ITB

20:00 [13] Como - Pisa [3] +0 -

ITB

20:00 [8] Ascoli - Parma [15] +0 -

DUC3

20:00 [7] Osnabruck - Havelse [20] - 1 1/4 -

DUC4B

20:00 [A-8] Ein. Norderstedt - Hamburger II [A-5] - 1/4 -

DUC4B

20:00 [B-9] Hannoverscher SC - Atlas Delmenhorst [B-5] +3/4 -

DUC4B

20:00 [A-3] Teutonia Ottensen - Lubeck [A-7] +0 -

DUC4N

20:00 [3] Mainz II - Giessen [17] - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 [19] TSV Schott Mainz - Aalen [8] +1/4 -

DUC4N

20:00 [1] Offenbach - Elversberg [4] - 1/4 -

DUC4T

20:00 [18] Sportfreunde Lotte - Fortuna Koln [4] +1 1/4 -

MNEA

20:00 [2] Buducnost - OFK Petrovac [4] -

TNKA

20:00 [3] Hatayspor - Istanbul BB [7] +0 -

TNKA

20:00 [15] Giresunspor - Fatih Karagumruk [8] - 1/4 -

TNKB

20:00 [18] Altinordu SK - Samsunspor [10] +3/4 -

TDB

20:00 [13] Akropolis IF - Skovde [18] -

TSA

20:15 [2] Basel - Lausanne Sports [9] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 [A-4] AC Renate - Juventus U23 [A-9] - 1/2 -

ITA3

20:30 [A-12] Pro Vercelli - Triestina [A-6] +0 -

ITA3

20:30 [C-13] Latina - Catania [C-12] +0 -

ITA3

20:30 [A-1] Alto Adige - Fiorenzuola [A-13] - 1 -

ITA3

20:30 [B-19] Grosseto - Pescara [B-8] +1/4 -

ITA3

20:30 [A-20] Giana Erminio - Padova [A-2] +3/4 -

ITA3

20:30 [B-18] Pistoiese - Gubbio [B-10] +0 -

ITA3

20:30 [B-20] Viterbese Calcio - Virtus Entella [B-4] +1/4 -

ITA3

20:30 [B-14] Imolese Calcio - Modena [B-1] +1/2 -

ITA3

20:30 [B-7] Ancona - Siena [B-6] +0 -

ITA3

20:30 [B-2] Reggiana - US Fermana [B-15] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 [B-3] Cesena - Montevarchi [B-13] - 3/4 -

ITA3

20:30 [A-10] Piacenza - Lecco [A-15] - 1/4 -

HLA

20:30 [10] Go Ahead Eagles - Twente [7] +1/4 -

HLA

20:30 [9] AZ Alkmaar - Sparta Rotterdam [16] - 1 1/4 -

NGA

20:30 [2] Din. Moscow - Ufa [12] - 1 -

NGA

20:30 [15] Nizhny Nov - Rubin Kazan [10] +1/4 -

AUTA

20:30 [11] Lask - SV Ried [5] - 1 1/4 -

AUTA

20:30 [3] Wolfsberger AC - SCR Altach [12] - 1 1/4 -

DENC

20:30 [48] Brondby - Midtjylland [54] +0 -

IDNA

20:30 [2] Arema Indonesia - Bali United Pusam [5] +0 -

NPA

20:30 [6] SuperSport Utd - Sekhukhune Utd [5] - 1/2 -

ANHA

21:00 [16] Leeds Utd - Brentford [12] - 1/2 -

ANHA

21:00 [7] Man Utd - Crystal Palace [11] - 1 -

ANHA

21:00 [6] Tottenham - Norwich [20] - 1 1/4 -

ITA

21:00 [17] Spezia - Sassuolo [12] +1/2 -

ITA

21:00 [16] Venezia - Verona [10] +1/2 -

PHA

21:00 [16] Lorient - Nantes [13] +0 -

PHA

21:00 [9] Monaco - Metz [19] - 1 1/2 -

PHA

21:00 [11] Montpellier - Clermont [17] - 1/4 -

PHA

21:00 [14] Stade Reims - Angers [10] - 1/4 -

BDNB

21:00 [15] SC Covilha - Chaves [12] +0 -

POLA

21:00 [5] Radomiak Radom - Piast Gliwice [10] - 1/2 -

POLB

21:00 [12] Chrobry Glogow - Widzew Lodz [2] +1/4 -

BIHA

21:00 [8] Zeljeznicar - Siroki Brijeg [4] -

BIHA

21:00 [2] FK Tuzla City - Radnik Bijeljina [12] -

CROA

21:00 [6] Lok. Zagreb - Sibenik [7] - 3/4 -

MNEA

21:00 [3] Decic Tuzi - FK Podgorica [8] -

RMNA

21:00 [14] FC U Craiova 1948 - Voluntari [4] +0 -

CZEA

21:00 [5] Banik Ostrava - C. Budejovice [10] - 1 -

CZEA

21:00 [7] Mlada Boleslav - Pardubice [14] - 1 -

CZEA

21:00 [11] Bohemians 1905 - Jablonec [13] - 1/2 -

INDA

21:00 [9] Kerala Blasters - Odisha [3] - 1/4 -

PH3

21:15 [4] Concarneau - Stade Briochin [14] - 1/2 -

AZEA

21:15 [2] Zire IK - Gabala FC [3] - 1/4 -

ANHB

21:30 [5] QPR - Stoke City [7] - 1/4 -

DUA

21:30 [15] Stuttgart - Hertha Berlin [14] - 1/4 -

BULA

21:45 [13] Pirin Blagoevgrad - Cska Sofia [2] +1 -

SRBA

21:45 [1] FK Partizan - FK Novi Pazar [14] -

TBNB

22:00 [7] Malaga - Amorebieta [21] - 1/2 -

TBN3

22:00 [A1-14] Salamanca - S.S. Reyes [A1-11] - 1/2 -

SCOA

22:00 [11] Livingston - Hearts [3] +1/2 -

BIA

22:00 [7] Anderlecht - Zulte-Waregem [16] - 2 -

BIB

22:00 [1] Westerlo - RE Mouscron [6] - 1 -

HUNA

22:00 [12] MTK Budapest - Ujpest [10] +1/4 -

LUXA

22:00 [11] Mondorf-les. - Differdange [7] -

LUXA

22:00 [10] Hostert - UNA Strassen [3] -

LUXA

22:00 [9] UT Petange - Victoria Rosport [8] -

LUXA

22:00 [13] Jeunesse Esch - Swift Hesperange [6] -

MNEA

22:00 [5] Iskra Danilo - Zeta [10] -

CYPA

22:00 [6] Apoel FC - Pafos FC [5] - 1/2 -

TDB

22:00 [14] GAIS - Dalkurd FF [17] -

UKRA

22:00 [7] PFK Aleksandriya - FC Mynai [14] - 3/4 -

TBNA

22:15 [17] Elche - Cadiz [18] - 1/2 -

ITB

22:15 [2] Brescia - Monza [7] - 1/4 -

GREA

22:15 [12] Ionikos - PAOK [4] +1 -

BDNA

22:30 [18] Santa Clara - Arouca [9] - 1/2 -

BDNB

22:30 [13] Trofense - Academico Viseu [9] - 1/4 -

TSA

22:30 [8] St. Gallen - Grasshoppers [6] - 1/4 -

TSA

22:30 [3] Lugano - Sion [7] - 1/2 -

HLA

22:45 [3] Feyenoord - Fortuna Sittard [17] - 2 -

FA

23:00 [23] Kidderminster - Halifax Town [13] +1/4 -

TBN3

23:00 [A1-6] Cultural Leonesa - Celta Vigo II [A1-13] - 1/2 -

TBN3

23:00 [A2-15] Villarreal B - Barcelona B [A2-10] - 1/4 -

TBN3

23:00 [A1-12] Rayo Majada. - UD Logrones [A1-8] +0 -

TBN3

23:00 [A2-6] Andorra FC - Linense [A2-9] - 1/4 -

PHA

23:00 [4] Nice - Strasbourg [8] - 1/2 -

NGA

23:00 [3] FK Sochi - Krasnodar [5] +0 -

NORA

23:00 [7] Valerenga - Mjondalen [15] - 1 1/4 -

NORA

23:00 [14] Stabaek - Rosenborg [5] +1/4 -

NORA

23:00 [11] Sandefjord - Kristiansund [6] - 1/4 -

NORA

23:00 [2] Molde - Lillestrom [4] - 1 1/2 -

NORA

23:00 [10] Stromsgodset - Haugesund [9] - 1/4 -

NORA

23:00 [1] Bodo Glimt - Brann [16] - 1 1/4 -

NORA

23:00 [8] Sarpsborg - Tromso [12] - 1/2 -

NORA

23:00 [3] Viking - Odd Grenland [13] - 1 1/4 -

SRBA

23:00 [7] Spartak Subotica - Mladost Lucani [12] -

SVKA

23:00 [5] MSK Zilina - Spartak Trnava [3] +0 -

SLOA

23:00 [7] Domzale - O.Ljubljana [5] +1/4 -

TNKA

23:00 [4] Fenerbahce - Rizespor [20] - 1 1/4 -

TNKB

23:00 [14] Denizlispor - Bursaspor [15] +0 -

AUTA

23:00 [8] Rapid Wien - Austria Wien [6] - 1/2 -

ANHA

23:30 [13] Aston Villa - Leicester City [10] - 1/4 -

ITA3

23:30 [C-9] Taranto - Messina [C-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 [C-15] Paganese - Juve Stabia [C-10] +0 -

ITA3

23:30 [C-17] Fidelis Andria - AZ Picerno [C-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 [C-8] Virtus Francavilla - Monterosi FC [C-16] - 1/2 -

ITA3

23:30 [C-18] Potenza SC - Turris Neapolis [C-4] +1/4 -

DUA

23:30 [12] M.gladbach - Freiburg [6] - 1/2 -

POLA

23:30 [14] Zaglebie Lubin - Lech Poznan [1] +1 -

CROA

23:30 [3] Dinamo Zagreb - Hajduk Split [4] - 3/4 -

ITA

00:00 [15] Sampdoria - Lazio [9] +1/2 -

POLB

00:00 [17] GKS Jastrzebie - Korona Kielce [4] +3/4 -

CZEA

00:00 [4] Slovacko - Vik.Plzen [3] +0 -

CYPA

00:00 [9] AEL Limassol - Omonia Nicosia [7] +1/4 -

DENC

00:00 [58] Randers - Odense BK [57] - 1/4 -

FA

00:15 [29] Salford City - Chesterfield [16] - 1/2 -

TBNB

00:15 [20] Real Sociedad B - Burgos CF [15] - 1/4 -

TBNB

00:15 [17] Lugo - Ibiza-Eivissa [13] +0 -

TBNB

00:15 [8] Real Oviedo - Alcorcon [22] - 3/4 -

TBNA

00:30 [20] Levante - Osasuna [10] - 1/4 -

BIA

00:30 [13] Standard Liege - Charleroi [5] +0 -

GREA

00:30 [2] AEK Athens - Panathinaikos [6] - 1/2 -

GREA

00:30 [3] Aris Salonica - Asteras Tripolis [9] - 3/4 -

ISRA

00:30 [6] Hapoel Tel Aviv - Hapoel Jerusalem [14] - 3/4 -

UKRA

00:30 [6] Desna Chernigiv - FC Mariupol [16] - 3/4 -

TBN3

01:00 [A2-16] Cornella - Gimnastic T. [A2-18] +0 -

BDNA

01:00 [8] Gil Vicente - Famalicao [14] +0 -

MEXB

01:00 [2] Atlante - Venados [9] - 1 -

ISRA

01:15 [10] Hapoel Nof HaGalil - Maccabi Haifa [2] +1 1/4 -

ISRA

01:45 [11] Beitar Jerusalem - Maccabi TA [7] +3/4 -

POLA

02:00 [12] Cracovia Krakow - Legia Wars. [16] +0 -

BIB

02:00 [5] Lierse - Lommel [7] -

BRAA

02:00 [1] Atl. Mineiro/MG - Bragantino/SP [6] - 3/4 -

BRAA

02:00 [17] Bahia/BA - Fluminense/RJ [7] - 1/4 -

BRAA

02:00 [4] Corinthians/SP - Gremio/RS [18] - 1/4 -

BLVA

02:00 [14] Real Potosi - CD Guabira [8] - 1 -

BLVA

02:00 [5] Royal Pari - Blooming [15] - 3/4 -

BLVA

02:00 [1] Always Ready - Bolivar [4] - 1 -

BLVA

02:00 [2] Inde. Petrolero - Nacional Potosi [11] - 1 1/4 -

VENA

02:00 [A-1] Dep.Guaira - Monagas [C-2] +1/2 -

TBNB

02:30 [6] Las Palmas - Sporting Gijon [14] - 1/2 -

ITB

02:30 [17] Alessandria - Cittadella [11] +0 -

ITA3

02:30 [C-2] Palermo - SS Monopoli [C-5] - 1/4 -

RMNA

02:30 [2] Steaua Bucuresti - UTA Arad [9] - 3/4 -

ITA

02:45 [7] Juventus - Genoa [18] - 1 3/4 -

PHA

02:45 [18] Bordeaux - Lyon [12] +3/4 -

TBNA

03:00 [14] Celta Vigo - Valencia [11] - 1/4 -

BIA

03:00 [6] KV Mechelen - Genk [10] +1/4 -

ARGA

03:00 [11] Gimnasia LP - Estudiantes LP [6] +0 -

USAA

03:07 [Dong-4] New York City - Philadelphia Union [Dong-3] -

BDNA

03:30 [4] Braga - Estoril [5] - 1 -

BDNB

03:30 [6] CD Mafra - SC Farense [16] +0 -

CHIA

04:00 [16] Huachipato - Melipilla [11] - 1 1/4 -

CHIA

04:00 [3] Audax Italiano - Curico Unido [14] +0 -

CHIA

04:00 [15] Univ. de Chile - U. La Calera [4] - 1/4 -

CHIA

04:00 [5] U. Espanola - Cobresal [13] +0 -

COLA

04:00 [19] Alianza Petrolera - America Cali [8] - 1/4 -

VENA

04:15 [B-1] Dep.Tachira - Estu.Merida [B-3] - 1 -

BRAA

05:00 [9] Ceara/CE - America/MG [8] - 1/2 -

CRCA

05:00 [2] Alajuelense - Santos Guapiles [3] - 3/4 -

ARGA

05:15 [10] Independiente - San Lorenzo [24] - 1/2 -

PARA

05:30 [3] Nacional - Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

MEXB

06:00 [4] Celaya - Leones Negros UdeG [5] - 1/4 -

COLA

06:05 [5] Deportes Tolima - Millonarios [3] - 1/4 -

VENA

06:30 [C-1] Caracas - Dep.Lara [A-2] -

ECUA

07:00 [1] Independiente JT - Emelec [2] - 3/4 -

URUA

07:15 [9] Sportivo Cerrito - Liverpool P. (URU) [4] +1/4 -

ARGA

07:30 [1] River Plate - Defensa YJ [3] - 1 -

MEXA

08:00 [2] Atlas - Pumas UNAM [11] - 1/2 -